วันนี้ ๔ ธ.ค.๒๕๖๒ เวลา๑๖.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี และนายอดุล ศิริมันต์ หน.ฝ่ายป้องกันและรักษาความสงบ นำ กำลัง จนท.ฝ่ายป้องกันฯ จำนวน ๕๐ นายพร้อม รถตรวจการณ์ รถดับเพลิง ร่วมพิธีปล่อยแถวการเตรียมการป้องกันไฟป่า หมอกควันและฝุ่นละอองขนาดเล็ก (PM๒.๕) จังหวัดมุกดาหาร ๒๕๖๓ ณ ลานหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/04.jpg)