วันที่ ๓ ธันวาคม ๒๕๖๒ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายพยุงพงษ์ บุญเติม รองนายกเทศมนตรีฯ ต้อนรับ นายสมหวัง บุปผาวัลย์ (ผู้ทรงคุณวุฒิ กทจ.มุกดาหาร) ประธานคณะกรรมการประเมินประสิทธิภาพและประสิทธิผลการปฏิบัติราชการของเทศบาล และคณะ ในการตรวจติดตามประเมินประสิทธิภาพและประสิทธิผลการปฏิบัติราชการของเทศบาล จังหวัดมุกดาหารประจำปี ๒๕๖๒ ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/03/01.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/03/06.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/03/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/03/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/03/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/03/05.jpg)