วันที่ ๑๔ พฤศจิกายน ๒๕๖๒ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการงาน ร่วมพิธีถวายราชสักการะน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องใน”วันพระบิดาแห่งฝนหลวงประจำปี ๒๕๖๒” ณ ห้องแก้วมุกดา ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/14/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/14/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/14/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/14/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/14/05.jpg)