ผลงานกิจกรรม ร่วมงานทอดกฐินสามัคคี ณ วัดนิรมิต ชุมชนตาดแคน และวัดป่าบำเพ็ญธรรม ชุมชนนาโปกลาง โดย admin - 12 พฤศจิกายน 2019 0 2121 Facebook Twitter LINE Google+ ๑๐ พ.ย. ๒๕๖๒ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย สมาชิกสภาเทศบาล ร่วมงานทอดกฐินสามัคคี ณ วัดนิรมิต ชุมชนตาดแคน และวัดป่าบำเพ็ญธรรม ชุมชนนาโปกลาง