วันที่ ๑๘ ตุลาคม ๒๕๖๒ เวลา ๐๙.๓๐ น. ณ ห้องประชุมเทศบาลฯ ชั้น ๓ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบให้ นายพยุงพงษ์ บุญเติม รองนายกเทศมนตรีฯ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลเมืองมุกดาหาร เพื่อพิจารณาร่างแผนการดำเนินงาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๓ โดยที่ประชุมมีมติเห็นชอบร่างแผนการดำเนินงานฯ ดังกล่าว
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/18/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/18/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/18/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/18/04.jpg)