วันที่ ๑ ตุลาคม ๒๕๖๒ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการงานฯ ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะ เนื่องใน”วันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว” ณ ห้องแก้วมุกดา ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/01/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/01/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/01/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/01/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/01/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/01/06.jpg)
![07.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/01/07.jpg)
![08.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/01/08.jpg)
![09.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/01/09.jpg)