วันที่ ๓ ก.ย. ๒๕๖๒ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมการขับเคลื่อนการดำเนินงานโครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯสยามบรมราชกุมารี (อพ.สธ) โดยมี คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ประธานชุมชนและ หัวหน้าส่วนการงานฯ เข้าร่วมประชุมดังกล่าว ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/04/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/04/04.jpg)
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/04/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/04/02.jpg)