วันที่ ๒๙ สิงหาคม ๒๕๖๒ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานเปิดการอบรมตามโครงการส่งเสริมพัฒนาศักยภาพผู้นำชุมชน ผู้นำท้องถิ่น และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ประจำปี ๒๕๖๒ โดยมี คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหาร และพนักงานเทศบาล เข้าร่วมกิจกรรมการอบรมฯในครั้งนี้ ณ ห้องพลอยบอลรูม โรงแรมพลอยพาเลซ
![02b58d31bcfef0721b.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/02b58d31bcfef0721b.jpg)
![030ae520788ddd2d68.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/030ae520788ddd2d68.jpg)
![045ad994e18c534498.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/045ad994e18c534498.jpg)
![05886fe816a0bd8408.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/05886fe816a0bd8408.jpg)
![06ebf08d4035f4f365.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/06ebf08d4035f4f365.jpg)
![0790b0f34fa28966a2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/0790b0f34fa28966a2.jpg)
![08.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/08.jpg)
![010a99176644b569ba.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/010a99176644b569ba.jpg)
![09.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/09.jpg)
![10.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/10.jpg)
![12.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/12.jpg)
![13.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/13.jpg)
![14.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/14.jpg)
![15.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/15.jpg)
![16.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/29/16.jpg)