ผลงานกิจกรรม ทำบุญตักบาตรและทอดถวายผ้าป่าสามัคคีเพื่อบูรณะองค์พระประธาน “พุทธเมตตาสมปราถนา” ณ วัดแจ้ง ชุมชนนาโปใหญ่ โดย admin - 29 สิงหาคม 2019 0 1157 Facebook Twitter LINE Google+ วันที่ ๒๙ สิงหาคม ๒๕๖๒ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมทำบุญตักบาตรและทอดถวายผ้าป่าสามัคคีเพื่อบูรณะองค์พระประธาน “พุทธเมตตาสมปราถนา” ณ วัดแจ้ง ชุมชนนาโปใหญ่