วันที่ ๒๘ ก.ค.๒๕๖๒ เวลา๑๔.๐๐น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อม คณะผู้บริหาร หน.ส่วนราขการ พนักงานเทศบาล พี่น้องประชาชนในนามจิตอาสาพระราชทาน ๙๐๔ วปร. ร่วมกับ ผู้แทนท้องถิ่นจังหวัดมุกดาหาร ดำเนินโครงการจิตอาสา ทำความดีด้วยหัวใจ ตามโครงการ”สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ” พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๖๒ ณ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติฯ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![029a10066047c02efc.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/029a10066047c02efc.jpg)
![03d148ab5f1d5431e6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/03d148ab5f1d5431e6.jpg)
![049c4b062e07a36680.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/049c4b062e07a36680.jpg)
![059e3af941676f85b9.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/059e3af941676f85b9.jpg)
![061fe52a6a15fc7b01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/061fe52a6a15fc7b01.jpg)
![0720ee7409d3160653.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/0720ee7409d3160653.jpg)