วันที่ ๑๑ กรกฎาคม ๒๕๖๒ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ดาบตำรวจวิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะผู้บริหารฯ หัวหน้าส่วนการงานฯ ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะ เนื่องใน “วันสมเด็จพระนารายณ์มหาราช” เพื่อเป็นการแสดงความจงรักภักดีและน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณของ สมเด็จพระนารายณ์มหาราช ณ ห้องแก้วมุกดา ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![0163f393c093c089e9.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/0163f393c093c089e9.jpg)
![029f5c8567ad164e02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/029f5c8567ad164e02.jpg)
![03654c361c33f03389.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/03654c361c33f03389.jpg)
![0423b285ee1b4b2151.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/0423b285ee1b4b2151.jpg)
![05368f0f7ff0e0082b.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/05368f0f7ff0e0082b.jpg)
![0632cfddf842182ed6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/0632cfddf842182ed6.jpg)
![070c72bb4b80f743f0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/070c72bb4b80f743f0.jpg)