วันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๒ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการงานฯและพนักงานครูเทศบาลฯ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินี ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๖๒ ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/06.jpg)