๑๒ ส.ค.๒๕๖๒ เวลา ๑๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการงานฯ ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๖๒ ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![01b72318658a82f6d5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/01b72318658a82f6d5.jpg)
![02e5158a1b886637bf.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/02e5158a1b886637bf.jpg)
![0327911fd809f4f725.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/0327911fd809f4f725.jpg)
![0408dd0ea8e151c4e8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/0408dd0ea8e151c4e8.jpg)
![052b60fa4533396a52.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/052b60fa4533396a52.jpg)
![06760e6ef95317baec.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/06760e6ef95317baec.jpg)
![076a1f23e82f028230.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/076a1f23e82f028230.jpg)