วันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๒ เวลา ๑๗.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการงานฯและพนักงานครูเทศบาลฯ ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินี ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๖๒ ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![01df09ac8d4b00790a.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/01df09ac8d4b00790a.jpg)
![02fa8969581b311210.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/02fa8969581b311210.jpg)
![03ed76f21090f85e42.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/03ed76f21090f85e42.jpg)
![04178da1a7bd2a462a.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/04178da1a7bd2a462a.jpg)
![05bab334d49959afd1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/05bab334d49959afd1.jpg)
![067e3ba2801a53d980.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/067e3ba2801a53d980.jpg)
![07.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/07.jpg)
![08.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/08.jpg)
![09.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/09.jpg)