วันที่ ๙ กรกฎาคม ๒๕๖๒ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรีฯ เป็นตัวแทนต้อนรับ นายอนุชิต สังฆสุวรรณ ผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นและคณะ ที่เดินทางมาตรวจราชการ ติดตามงานและรับฟังสรุปผลการดำเนินงานของเทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมีคณะผู้บริหารฯ หัวหน้าส่วนการงานฯ เป็นผู้ให้ข้อมูลและให้การต้อนรับคณะฯ ณ ห้องประชุม และบ่อกำจัดขยะมูลฝอย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![01167f764d07d427bb.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/01167f764d07d427bb.jpg)
![02c22423d47028dfef.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/02c22423d47028dfef.jpg)
![0300c5fddb84ab8fa6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/0300c5fddb84ab8fa6.jpg)
![04f5e1e608c83193fa.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/04f5e1e608c83193fa.jpg)
![0562e33d701a4fad23.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/0562e33d701a4fad23.jpg)
![060ade4d9519c2b2df.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/060ade4d9519c2b2df.jpg)
![072567a25115abf2ed.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/072567a25115abf2ed.jpg)