วันที่ ๒๓ กรกฎาคม ๒๕๖๒ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานฯ เปิดการฝึกอบรมตามโครงการอาสาสมัครสัตว์แพทย์ ประจำปี ๒๕๖๒ เพื่อเป็นการสร้างอาสาสมัครสัตว์แพทย์ ให้มีความรู้ ความเข้าใจและทักษะในการปฏิบัติงานด้านการเฝ้าระวัง ป้องกัน ควบคุมโรคระบาดสัตว์ โรคติดต่อจากสัตว์สู่คน ครอบคลุมในทุกพื้นที่เขตเทศบาลฯ ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![0170e0b956f3a33517.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/0170e0b956f3a33517.jpg)
![025d65e158059665c5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/025d65e158059665c5.jpg)
![03989bc138a8b9ec74.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/03989bc138a8b9ec74.jpg)
![04e1c22525f3927b66.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/04e1c22525f3927b66.jpg)
![0599184cb3e0e522ee.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/0599184cb3e0e522ee.jpg)
![06ce41b428a43a8066.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/06ce41b428a43a8066.jpg)
![07afc93fcc6cdecf35.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/07afc93fcc6cdecf35.jpg)